ZANFLIX
Kuhusu sisi
ZANFLIX ni jukwaa la filamu na series linalolenga Tanzania na Afrika Mashariki. Tunatoa kutazama mtandaoni (streaming), malipo salama, na baada ya kulipa — tazama milele pamoja na chaguo la kupakua kwenye Nilizolipia.
Tofauti na washindani: unaweza kutazama moja kwa moja (streaming) bila kungoja kupakua — na bado una chaguo la kupakua.
Misingi yetu
- Biashara halali — biashara iliyokusudiwa kuendeshwa kwa haki na uwazi.
- Malipo salama — malipo yanathibitishwa server-side (si ujumbe wa mteja pekee).
- Ulinzi wa maudhui — ufikiaji kwa entitlement; hakuna URL za kudumu za video.
- Huduma kwa wateja — WhatsApp na barua pepe kwa msaada wa haraka.
Maudhui ya demo / ya kubuni tu. Tagline: BURUDANI BILA KIKOMO.